Login Register
Seafood Paradise 3 Main Banner

Seafood Paradise 3

Sumisid sa malalim na karagatan at huliin ang mga makukulay na isda sa kapana-panabik na larong ito.

Huling na-update: 01 Setyembre 2026

Tungkol sa Seafood Paradise 3

Ang Seafood Paradise 3 ay isang halimbawa ng mga arcade-style fish hunting games na sikat sa mga manlalaro sa Pilipinas. Ang tema nito ay nakatuon sa ganda ng ilalim ng dagat, kung saan ang bawat session ay puno ng kulay at aksyon. Ang layunin ay simple: gamitin ang iyong kagamitan upang huliin ang iba't ibang uri ng lamang-dagat na lumalangoy sa screen.

Sa mga fish shooting games, karaniwang nakikita ang mga mekanismong nangangailangan ng tamang timing at pagpili ng target. Ang Seafood Paradise 3 ay sumusunod sa tradisyong ito sa pamamagitan ng pagbibigay ng visual feedback sa bawat tama, na nagbibigay ng kasiyahan sa mga manlalarong mahilig sa mabilis na pacing at intuitive na kontrol.

Mga Detalye ng Laro

Kategorya Fish Hunting / Arcade
Taya Tingnan ang paytable sa laro
Mga Feature Special Fish, Boss Rounds
Sa kategoryang ito, karaniwang nag-iiba ang payout depende sa laki ng isda. Mangyaring suriin ang in-game paytable para sa mga opisyal na numero.

Ang paytable sa loob ng laro ang nagsisilbing opisyal na sanggunian mula sa studio.

Paano Gumagana ang Laro

1

Pag-settle ng Round

Ang bawat bala na ipinaputok ay katumbas ng isang taya. Kapag ang isang isda ay tuluyang nahuli, ang kaukulang panalo ay agad na idaragdag sa iyong balanse base sa halaga ng isdang iyon.

2

Kontrol sa Taya

Maaaring i-adjust ang lakas ng iyong putok o taya bawat bala. Ang mas mataas na taya ay karaniwang nagbibigay ng mas malakas na pinsala sa mga isda, na nagpapabilis sa kanilang paghuli.

3

Opisyal na Sanggunian

Para sa mga detalye tungkol sa halaga ng bawat isda at mga special bonus, buksan ang info screen sa loob ng interface. Ito ang opisyal na sanggunian para sa lahat ng mekanismo ng laro.

Pamamahala ng Budget

Limitasyon sa Session

Magtakda ng limitasyon bago magsimula. Halimbawa, kung may ₱500 ka para sa araw na ito, iwasang lumampas dito kahit anong mangyari upang mapanatili ang kontrol.

Laki ng Taya bawat Bala

Suriin ang iyong balanse laban sa halaga ng bawat putok. Ang pagpili ng maliit na taya (halimbawa, ₱1-₱5 bawat bala) ay maaaring magpahaba ng iyong oras ng paglalaro.

Kondisyon sa Paghinto

Alamin kung kailan dapat tumigil. Maaaring huminto kapag naabot na ang target na panalo o kapag nagamit na ang nakalaang budget para sa session na iyon.

Mga Madalas Itanong

Paano magsimula sa Seafood Paradise 3?

Para magsimula sa Seafood Paradise 3, kailangan mo munang mag-login sa iyong account. Gamitin ang iyong credits upang mag-set ng taya bawat bala at simulan ang pag-target sa mga isdang lumilitaw sa screen. Ang bawat huling isda ay nagbibigay ng kaukulang gantimpala sa iyong balanse.

Ligtas ba ang Seafood Paradise 3 sa mobile browser?

Oo, ang Seafood Paradise 3 ay idinisenyo upang gumana nang maayos sa mga modernong mobile browser. Maaari mo ring bisitahin ang aming download portal upang makuha ang app para sa mas mabilis na access at mas stable na gameplay sa iyong mobile device.

Ano ang RTP ng Seafood Paradise 3?

Ang mga fish hunting games ay karaniwang may variable na payout depende sa galing ng manlalaro at laki ng target. Para sa mga eksaktong detalye at porsyento, ang opisyal na sanggunian mula sa studio ay matatagpuan sa paytable sa loob mismo ng Seafood Paradise 3.

Paano ko malalaman ang halaga ng bawat isda?

Maaari mong tingnan ang info screen habang naglalaro ng Seafood Paradise 3. Dito nakalista ang lahat ng uri ng isda at ang kanilang katumbas na panalo. Ito ang pinaka-awtoritatibong source para sa lahat ng payout values ng laro.

Responsableng Paglalaro

Ang pagsusugal ay dapat manatiling isang anyo ng libangan. Dapat ay sumunod sa minimum na edad na kinakailangan ng batas at mga tuntunin ng platform. Maaari kang magtakda ng deposit limits o gumamit ng self-exclusion tools para sa iyong seguridad. Bisitahin ang aming pahina ng Responsible Gaming o humingi ng tulong sa Gambling Therapy.